Hỏi & Đáp

Câu hỏi :
Người gửi :
Địa chỉ :
Đơn vị trả lời :
Ngày gửi :
Nội dung câu hỏi :
Văn bản đính kèm
Câu trả lời :Ngày trả lời :
Văn bản đính kèm
Câu hỏi liên quan

Danh sách câu hỏi và trả lời

Bộ phận trả lời
Từ khóa
Từ ngày
Đến ngày
STTCâu hỏiNgười hỏiNgày hỏiBộ phận trả lời
1mất bằng lái xe máy xin cấp lạiNguyễn Thị Mến11/07/2018Sở Giao thông vận tải
2Công tác y tế học đườngInguyen thi giang11/07/2018Sở Nội vụ
3Hỏi cụ thể về đối tượng áp dụng theo nghị quyết 100 về việc hỗ trợ cán bộ công chức viên chức lao động hợp đồng nghỉ công tác theo nguyện vọngBùi Thị Thu Hà10/07/2018Sở Nội vụ
4giấy phép xây dựng nhà trên đường 30phạm văn hùng09/07/2018Sở Xây dựng
5Tuyển dụng viên chứcVũ văn hùng09/07/2018Sở Nội vụ
6Gắn phù hiệu cho xe tảiCông ty Tnhh polypia vina09/07/2018Sở Giao thông vận tải
7Tuyển dụng viên chứcDương hưng04/07/2018Sở Nội vụ
8Điều kiện tuyển dụng vào viên chức đối với con bệnh binh nặngDương Thị Vỹ04/07/2018Sở Nội vụ
9Tuyể dụngVũ Khắc Thường04/07/2018Sở Y tế
10Chứng chỉ hành nghề của " Cử nhân Dinh dưỡng"Vũ Khắc Thường04/07/2018Sở Y tế
11Kêu gọi tuyến xe bus BN- Lai HạVân04/07/2018Sở Giao thông vận tải
12GplxTạ Quốc Thắng04/07/2018Sở Giao thông vận tải
13Thi tuyển giáo viên 2018Hoàng hà chi02/07/2018Sở Nội vụ
14thi tuyen vien chuc 2018thu huong02/07/2018Sở Nội vụ
15Học bổng du học.Khổng Văn Hải01/07/2018Sở Nội vụ
16Thi tuyển viên chứcNguyễn Thị Thoa29/06/2018Sở Nội vụ
17Xét thăng hạng viên chức giáo viênNguyễn Thế Tuyến28/06/2018Sở Nội vụ
18Tuyên dung viên chứcDuong hùng27/06/2018Sở Nội vụ
19V/v bãi bỏ các chính sách thu hút nhân tài của tỉnhNguyễn Ngọc Anh27/06/2018Sở Nội vụ
20Chế độ theo NQ 100Nguyễn Minh Quân24/06/2018Sở Nội vụ
Số dòng / trangTrang 1/25|<<12345>>|